

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



Simu Na: 027-2510066,
027-2510075,
027-2510060,

Fax Na: 027-2530294,

E-mail : rasmanyara@manyara.go.tz

Website: www.manyara.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
Mkoa wa Manyara
S.L.P. 310,
BABATI.

Kumb .Na.AF.150/161/01/107

22 Novemba, 2017.

Wakurugeni wa Mji,
Halmashauri za Mji,
Babati na Mbulu.

Wakurugenzi Watendaji,
Halmashauri za Wilaya,
Babati, Hanang', Kiteto, Simanjiro na Mbulu.

**Yah: KIKAO CHA KAZI BAINA YA WAKUU WA VITENGO VYA
SHERIA KATIKA WIZARA, TAASISI, IDARA ZA SERIKALI NA
WAZIRI WA KATIBA NA SHERIA KITAKACHOFANYIKA DODOMA
TAREHE 24 NOVEMBA 2017.**

Nimepokea taarifa kutoka kwa Mkurugenzi wa Idara ya Sheria,
OR-TAMISEMI kuhusu kuwepo kwa Kikao tajwa hapo juu.

Kwa kuwa Mamlaka za Serikali za Mitaa ni miongoni mwa Taasisi za
Serikali, **mnaelekezwa kuwaruhusu na kuwagharamia Wakuu wa
Vitengo vya Sheria katika Halmashauri zenu waweze
kuhudhuria na kushiriki Kikao hicho** kitakachojadili masuala
mbalimbali ya Kiseria, mwelekeo na nafasi ya Sekta ya Sheria katika
kufanikisha utekelezaji wa Sera na Mipango ya Maendeleo nchini.

Ninawatakia utekelezaji mwema.

Msuya A. S

KAIMU KATIBU TAWALA (M)