

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MKOA WA MANYARA
HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
(Barua zote zilandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Simu Na: +255 - 027- 2510065,
Nukushi Na: +255 - 027- 2510095,
Tovuti: www.babatitc.go.tz,
Barua pepe: td@babatitc.go.tz,
Unapojibu tafadhali taja:-



Ukumbi wa Mji,
S.L.P 383,
BABATI.

Kumb. Na. BTC/P.10/2VOL.III/I65

Tarehe: 29/06/2022

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Babati anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi ya **Dorova II** na **Katibu Muhtasi III** waliofanya usaili tarehe 29/06/2022 kuwa matokeo ya usaili ni kama yalivyorodheshwa katika tangazo hili. Hivyo, wanatakiwa kuripoti kazini kuanzia tarehe **01/07/2022** kuanzia saa **1:30** Asubuhi hadi saa **9:30** Alasiri ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili.

Kila mwombaji aliyefaulu usaili huo azingatie maelekezo yafuatayo:-

- i. Kuwasilisha kwa mwajiri vyeti halisi (Original Certificates) vya masomo kuanzia Kidato cha Nne na kuendelea kwa ajili ya kuhakikiwa kabla ya kupewa barua za ajira.
- ii. Kuwasilisha cheti cha kuzaliwa na picha mbili (2) (passport size).
- iii. Kuwasilisha vitambulisho vya Taifa (NIDA).

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri ya Mji www.babatitc.go.tz.

Aidha, kwa waombaji ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili, watambue kuwa hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapo tangazwa.

ORODHA YA MAJINA YA WALIOITWA KAZINI

NA.	KADA	JINA
1.	DEREVA II	1. EMMANUEL E. MBISE
		2. EMANUEL HERI MUNUO
2.	KATIBU MUHTASI III	1. HAWA JUMA KIBAYA
		2. CLINTON F. NIIMA

IMETOLEWA NA:


Mloha M. A
KATIBU
BODI YA AJIRA
HALMASHAURI YA MJI
BABATI